ਆਮਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਟਰਾਲੀ ਜਾਂ ਤਾਂ ਆਮ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਹਾਇਡਰੋਲਿਕ ਸਿਲੰਡਰ ਲਿਫਟ ਵਾਲੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਟਰਾਲੀ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਨੂੰ ਪਲਟਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰ ਹੁਣ ਅਜਿਹੀ ਟਰਾਲੀ ( 3 Way Tipping Trailer ) ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਜੋ ਇੱਕ ਨਹੀਂ , ਦੋ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਉਸਤੋਂ ਤਿੰਨ ਪਾਸੇ ਪਲਟ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ।

ਇਸ ਨੂੰ ਅਸੀ ਸੱਜੇ ਅਤੇ ਖੱਬੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਪਲਟ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ ।ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਇਹ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਅਸੀ ਤਿੰਨਾਂ ਸਾਇਡਾਂ ਸਾਮਾਨ ਪਾ ਅਤੇ ਉਤਾਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ।ਫੀਲਡ ਕਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਹ ਟ੍ਰਾਲੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਧੁਨਿਕ ਹੈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਜੋ ਮਟੀਰੀਅਲ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਕਵਾਲਿਟੀ ਦਾ ਲਗਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ।

ਇਸਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹਾਇਡਰੋਲਿਕ ਸਿਲੰਡਰ ਨਾਲ ਅਸੀ ਟ੍ਰਾਲੀ ਨੂੰ ਤਿੰਨੋ ਪਾਸਿਆਂ ਤੋਂ ਚੱਕ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ । ਅਸੀਂ ਟ੍ਰਾਲੀ ਨੂੰ ਜਿਸ ਤਰਫ ਪਲਟਨਾ ਹੈ ਉਸ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਟਰਾਲੀ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੇਟਿੰਗਸ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੌਖ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਫੀਲਡ ਕਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਇਸਨੂੰ ਤਿੰਨ ਸਾਇਜ ਵਿੱਚ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ । ਸਭ ਤੋਂ ਦਾ ਛੋਟੀ ਟਰਾਲੀ ਤਿੰਨ ਟਨ ਵਜਨ ਉਠਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਸਦਾ ਆਕਾਰ ਹੈ ( 8X6X2 ) ਫੁੱਟ , ਉਸਤੋਂ ਵੱਡੀ ਜੋ ਪੰਜ ਟਨ ਵਜਨ ਉਠਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਸਦਾ ਆਕਾਰ ਹੈ ( 10X6X2 ) ਫੁੱਟ , ਜੋ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹੈ ਉਹ 9 ਟਨ ਵਜਨ ਉਠਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਸਦਾ ਆਕਾਰ ਹੈ ( 12X6X2 ) ਫੁੱਟ ।

ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਨਿਚੇ ਦਿੱਤੇ ਹੋਏ ਪਤੇ ਅਤੇ ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

Plot No.235-236 & 238-240, Sec-3, HSIIDC, Karnal -132001
(Haryana), India
+91 184 2221571 / 72 / 73
+91 11 48042089

ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਦੇਖੋ